Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

Menene ka'idar bawul ɗin pneumatic mai matsayi biyu mai hawa uku?

Thematsayi biyu-hanyar pneumatic bawulbawul ne mai jujjuyawa tare da matsayi biyu da tashoshi uku don kayan aikin pneumatic.Akwai nau'ikan su da yawa, kuma ana iya raba su zuwa bawuloli masu sarrafa wutar lantarki.iska kula bawuloli, injin sarrafa bawuloli,manual iko bawuloli, bawul ɗin ƙafa da sauransu dangane da hanyoyin sarrafawa.Ka'idar ita ce lokacin da matsayi na aiki ya bambanta, ana haɗa nau'i-nau'i daban-daban.
Ƙa'idar aiki na bawul ɗin solenoid mai hawa uku

2 matsayi 3 hanya 3V210-08 Airtac irin soleniod bawul
Inlet da kantuna biyu: (ZC2/31) Lokacin da solenoid bawul nada aka kunna, da kanti matsakaici karshen (2) da aka bude, da kuma na biyu kanti (3) a rufe.Lokacin da aka kashe bawul ɗin bawul ɗin solenoid, matsakaicin ƙarshen fitarwa (2) yana rufe.Hanya ta biyu (3) a bude take;
A ciki da waje: (ZC2/32) Lokacin da wutar lantarki na solenoid bawul ɗin ke da ƙarfi, ana buɗe tashar matsakaiciyar shigarwa (2), kuma tashar ta biyu (3) tana rufe;lokacin da aka kashe bawul ɗin bawul ɗin solenoid, matsakaicin matsakaicin mashigai (2) yana rufe, Ana buɗe hanya ta biyu (3) (dole ne a ƙara bawul ɗin rajista kafin mashigai biyu na bawul na ciki)
A ciki da ɗaya: rufewa kullum (ZC2 / 3) - lokacin da wutar lantarki na solenoid ke ba da wutar lantarki, tashar jiragen ruwa 2 tana kaiwa zuwa tashar jiragen ruwa 1, kuma tashar jiragen ruwa 3 ta rufe;lokacin da aka kashe na'urar solenoid bawul, tashar jiragen ruwa 2 ta rufe, kuma tashar jiragen ruwa 1 tana kaiwa zuwa tashar jiragen ruwa 3;

Kullum yana buɗewa (ZC2 / 3K) Lokacin da aka kashe na'urar bawul ɗin solenoid, tashar tashar 3 tana haɗa zuwa tashar jiragen ruwa 1, kuma tashar tashar jiragen ruwa 2 tana rufe;lokacin da aka kunna wutar lantarki na solenoid, tashar tashar jiragen ruwa 3 tana rufe, kuma tashar jiragen ruwa 1 tana kaiwa zuwa tashar jiragen ruwa 2;

Matsayi biyu hanya uku hanyar pneumatic bawul manufa
Akwai rufaffiyar rami a cikin bawul ɗin solenoid na V mai daidaita bawul ɗin ƙwallon ƙwallon ƙafa, kuma akwai ta ramuka a wurare daban-daban.Kowane rami yana kaiwa zuwa bututun mai daban-daban.Akwai bawul a tsakiyar rami, da kuma electromagnets biyu a bangarorin biyu.Za a jawo jiki zuwa wani bangare, ta hanyar sarrafa motsi na bawul don toshe ko zubar da ramukan fitar da mai daban-daban, kuma ramin shigar mai a kullum a bude yake, man hydraulic zai shiga bututun fitar da mai daban-daban, sannan ya wuce ta cikin Ana amfani da Matsi na mai don tura piston mai mai, fistan yana motsa sandar fistan, kuma sandar fistan yana motsa na'urar motsi don motsawa.Ta wannan hanyar ta sarrafa electromagnet.Wutar lantarki tana sarrafa motsin inji.
Bawul ɗin solenoid mai matsayi biyu ya kasu zuwa nau'i biyu: nau'in rufaffiyar al'ada da nau'in buɗewa.Nau'in rufaffiyar da aka saba yana nufin kewayawar iskar ta karye lokacin da na'urar ba ta da kuzari, kuma nau'in da aka saba budewa yana nufin hanyar iskar tana bude ne lokacin da na'urar ba ta da kuzari.Ƙa'idar aiki na bawul ɗin solenoid mai hawa biyu da aka rufe kullum: lokacin da aka sami kuzari, ana haɗa kewayen iska.Da zarar an kashe nada, za a katse layin iska, wanda yayi daidai da “jog”.Ƙa'idar aikin na yau da kullum bude wuri biyu-hanyoyi guda uku na solenoid bawul: an cire haɗin da'irar da ke ba da wutar lantarki, kuma da zarar an kashe wutar lantarki, za a haɗa wutar lantarki, wanda kuma shine "jog".Wuraren solenoid masu matsayi biyu gabaɗaya jerin ɗaya-cikin-biyu ne.Akwai kuma maganar da aka saba budewa da rufewa.


Lokacin aikawa: Jul-19-2023